Phản ánh, kiến nghị
Chất thải không được thu gom, đổ tràn lan, trực tiếp xuống kênh thoát nước tự nhiên (trên Q L 1A, đoạn qua xã Thủy Phù, Hương Thủy) ngay sát cạnh chợ Thủy Phù và cách UBND xã Thủy Phù tầm 50m rất ô nhiễm môi trường. Kính mong địa phương quan tâm, sớm xử lý. Trân trọng cám ơn.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 40
Ngày gửi: 14:43 27/06/2020
Hạn xử lý: 08/07/2020
Kết quả xử lý
Xã Thủy Phù

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND xã Thủy Phù đã chỉ đạo các bộ phận chuyên môn thực hiện. Hiện nay tình trạng rác thải như phản ánh đã thu dọn. 

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 13:53 08/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trân trọng.
CDTC (1) - 18:22 08/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505