Phản ánh, kiến nghị
Tôi có một đề nghị là : Nên làm hoàn tất một khúc ngắn dưới chân cầu TRƯỜNG TIỀN ( Khu vực gần chợ ĐÔNG BA ) Cuối hoặc đầu đường đi bộ mà còn giở dang quá ! Hàng chục năm nay rồi ... Nay làm mà cũng còn để lại làm gì ... ...
Lượt xem: 134
Ngày gửi: 12:25 27/06/2020
Hạn xử lý: 29/07/2020
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về góp ý của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế xin tiếp thu ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà. Hiện tại, Trung tâm sẽ cho dọn dẹp, xén cỏ sạch sẽ khu vực này và trong thời tiết thuận lợi sẽ trồng thảm cỏ 3 lá và hoa.

Trung tâm chân thành cảm ơn góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:25 24/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (16)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505