Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay, tại vị trí lề đường thuộc thôn Mỹ An, xã Phú Dương, huyện Phú Vang đang tập kết chất thải gồm bao bì, bê tông...gây mất mỹ quan, ô nhiễm môi trường. Kính mong cơ quan chức năng xử lý.
Vị trí: Đối diện với bảng chỉ dẫn màu xanh.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 80
Ngày gửi: 11:48 25/06/2020
Hạn xử lý: 06/07/2020
Kết quả xử lý
Xã Phú Dương

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Phú Dương kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được ý kiến phản ánh của quý Ông/Bà, UBND xã đã kiểm tra và chỉ đạo đơn vị thu gom rác xử lý dọn dẹp đảm bảo (đính kèm hình ảnh)

UBND xã xin tiếp thu ý kiến phản ánh của quý Ông/Bà, trong thời gian tới UBND xã tiếp tục tuyên truyền người dân tập kết chất thải đúng nơi quy định.

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:39 02/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505