Phản ánh, kiến nghị
Cây Hoa sữa số 49 tại địa chỉ đầu kiệt 42 Nguyễn Phúc Tần, phường Kim Long, Thành Phố Huế hoa rụng nhiều gai, bay vào nhà dân, gây ngứa, khó chịu, ảnh hưởng đến sinh hoạt các hộ dân lân cận, để nghị cơ quan chức năng liên quan có biện pháp xử lý! Trân trọng!
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 126
Ngày gửi: 07:44 25/06/2020
Hạn xử lý: 06/07/2020
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện tại, mùa hoa của cây hoa sữa đã hết, tán cây đang tạo bóng mát cho mùa nắng nóng, trong thời gian tới nếu ảnh hưởng sinh hoạt của người dân, Trung tâm sẽ có văn bản báo cáo Ủy Ban Nhân dân Thành phố để trồng thay thế cây xanh khác.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:27 29/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (25)
FPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (17)
VNPT Thừa Thiên Huế (14)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
Công an tỉnh (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505