Phản ánh, kiến nghị
Kiến nghị điện chiếu sáng. Như trước đây tôi có phản ánh về điện chiếu sáng tại kiệt 99 Duy Tân. Nhưng phía đô thị có khảo sát và nói do không có trụ điện của điện lực, nhưng hiện nay phía điện lực đã có chôn hai trụ điện của điện lực, mà vẫn không có điện chiếu sáng. Vậy tôi kính mong Hue-S phản ánh lại phía đô thị, để người dân ở đây có điện chiếu sáng. Xin cảm ơn!
1/2
1
2
Lượt xem: 67
Ngày gửi: 20:25 19/06/2020
Hạn xử lý: 30/06/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Hiện nay, dự án đèn chiếu sáng các đường kiệt thành phố năm 2020 đã được UBND thành phố phê duyệt và đang triển khai thực hiện. Liên quan đến nội dung kiến nghị đèn chiếu sáng tại đường kiệt nêu trên, Phòng Quản lý đô thị sẽ đề xuất UBND thành phố giao Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế khảo sát, xem xét đưa vào dự án điện chiếu sáng các đường kiệt thành phố năm 2021.

Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng

Ngày xử lý: 14:36 02/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
kính mong hue s xem xét quan tâm để sớm có điện cho người dân, trời tối cũng là nơi để tụ tập của những của những tệ nạn xã hội khi về đêm, đặc biệt mùa mưa đến
CDTC (1) - 09:44 07/07/2020
ở xóm có nhiều cháu nhỏ, trời tối ko có điện rất nguy hiểm, kính mo g quan tâm thực hiện sớm
CDTC (1) - 17:37 08/07/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505