Phản ánh, kiến nghị
Tôi cùng vợ con thường dẫn nhau ra tập thể dục, đi bộ ngắm cảnh ở đường đi bộ dọc sông Hương. Từ đường đi bộ ra bờ sông cách khoảng 50m. Tôi nghĩ nếu một đoạn khoảng 100m mà làm đường hướng ra bờ sông nữa thì rất đẹp. Người dân nhất là khách du lịch thập phương sẽ cảm nhận được sâu hơn vẽ đẹp sông Hương xứ Huế chúng ta nếu đi bộ trên tuyến đường này. Kính mong cơ quan chức năng nghiên cứu, xem xét, quyết định.
Lượt xem: 293
Ngày gửi: 16:13 14/06/2020
Hạn xử lý: 14/07/2020
Kết quả xử lý
UBND Thành phố Huế; Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được các ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị xin ghi nhận các ý kiến góp ý của quý Ông/Bà.

Chân thành cảm ơn ý kiến góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:09 03/07/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Và xin góp ý thêm: Tôi thấy các nhà vệ sinh công cộng dọc đường đi bộ ấy tuy có nhưng phần nhiều là khoá cửa do hư hỏng, ko sử dụng đc. Chắc sẽ nâng cấp xây dựng mới cho đẹp mắt hơn, nhất là khách du lịch thập phương. Nhưng tôi kiến nghị trước mắt cần khắc phục hỏng hóc, mở cửa ra để phục vụ nhân dân, nhất là người dân tập thể dục. Thanks đã lắng nghe
CDTC (1) - 14:48 21/07/2020
Cám ơn Ông/Bà đã gửi phản ánh góp ý đến Trung tâm. Để có cơ sở chuyển cho đơn vị chức năng kiểm tra, xử lý Ông/bà vui lòng tạo phản ánh mới gồm đầy đủ nội dung, hình ảnh hoặc video cần phản ánh và gửi qua ứng dụng Hue-S để Trung tâm có cơ sở chuyển cho các đơn vị kiểm tra thông tin phản ánh của Ông/bà. Để thuận tiện cho việc gửi phản ánh, theo dõi kết quả xử lý và tương tác trực tiếp với cơ quan chức năng mà không cần cung cấp thông tin cá nhân vào lần sau, khuyến khích Ông/Bà tải ứng dụng để cài đặt vào điện thoại để gửi phản ánh. Để cài đặt tải ứng dụng: IOS: https://apple.co/2YhOSlg Android: https://bit.ly/2EysWta Truy cập website: https://tuongtac.thuathienhue.gov.vn. Thông tin cá nhân sẽ được Trung tâm bảo mật. Trân trọng!
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 07:51 22/07/2020
tôi hay đi thể dục buổi sáng bờ nam cũng như bờ bắc sông Hương lúc 5 giờ sáng trời còn tối mà điện chiếu sáng dọc đường đi bộ đã tắt làm trở ngại cho bà con thể dục buổi sáng. Mong quý cơ quan nghiên cứu cho ánh sáng tắt tuỳ theo mùa, xin cám ơn
CDTC (2) - 04:48 24/11/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (60)
VNPT Thừa Thiên Huế (49)
Viettel Thừa Thiên Huế (44)
FPT Thừa Thiên Huế (37)
VTVcab tại Huế (25)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505