Phản ánh, kiến nghị
Kính đề nghị cơ quan có thẩm quyền xem xét về việc cho phép được rẽ phải khi đèn đỏ ở đoạn đường từ Đống Đa rẽ phải qua đường Lý Thường Kiệt, vì đoạn này vào giờ cao điểm học sinh, sinh viên tan học và phụ huynh đưa đón rất đông nên thường xuyên xảy ra tình trạng tắc đường. Vì vậy kính mong quý cơ quan ban ngành có thẩm quyền xem xét và giải quyết vấn đề trên.
1/2
1
2
Lượt xem: 358
Ngày gửi: 13:42 30/05/2020
Hạn xử lý: 09/06/2020
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế tiếp thu ý kiến của quý Ông/Bà, qua đó sẽ rà soát và đề xuất có phương án hợp lý.

Chân thành cảm ơn ý kiến góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được các góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 13:35 03/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Còn đường Ngô Quyền nữa mà sao rẽ phải được.
CDTC (1) - 19:17 03/06/2020
ngô quyền nằm mô chổ nớ hay rứa bạn
CDTC (3) - 22:26 04/06/2020
Đoạn đường từ đầu ngã tư này đến cuối đường-Đống đa có 1 trường cấp2- một trường cấp3-một trường Đại hoc -một trung tâm Văn thể Mỹ -2 trường mầm non,nên giờ cao điểm rất đông. Thiết nghĩ cho rẻ phải qua đường Lý Thường Kiệt là hợp lý ,trách ùn tắc giao thông khi chờ đèn đỏ.
CDTC (2) - 21:21 03/06/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Công ty TNHH nhà nước một thành viên Quản lý khai thác Công trình Thủy lợi Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505