Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị cơ quan chức năng xử lý nghiêm tình trạng lấn chiếm vỉa hè tại 52 Tố Hữu, thành phố Huế. Ngày nào cũng vậy. Cơ quan chức năng tại địa phương chỉ toàn nhắc nhỡ rồi đi. Mong cơ quan các cấp xử lý nghiêm.
Lượt xem: 244
Ngày gửi: 09:06 19/05/2020
Hạn xử lý: 28/05/2020
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 17/5/2020, UBND phường đã chỉ đạo Tổ trật tự đô thị phường và Công an phường phối hợp xử lý lập biên bản vi phạm hành chính và tịch thu tang vật vi phạm theo quy định pháp luật tại quán Xích Lô địa chỉ 52 Tố Hữu.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 11:14 19/05/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Quán vẫn vi phạm. Mong cơ quan chức năng các cấp làm nghiêm
CDTC (1) - 23:06 19/05/2020
Lập biên bản ngày 17/5 nhưng ngày 19/5 vẫn tiếp tục vi phạm. Liệu cơ quan chưc năng đã làm đúng trách nhiệm chưa
CDTC (1) - 23:15 19/05/2020
cơ quan tiếp tục vi phạm hay người dân tiếp tục vi phạm mà hỏi câu thông minh vậy?
CDTC (3) - 16:53 12/06/2020
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (2) - 13:10 20/05/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505