Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tại kiệt 187 đường Hùng Vương, phường An Cựu, thành phố Huế, một số hộ dân ở đây kinh doanh buôn bán thường xuyên lấn chiếm đường kiệt ảnh hưởng đến việc đi lại của người dân nhất là vào lúc tan tầm. Đường kiệt đã chật hẹp, các hộ kinh doanh này lại không có ý thức lấn chiếm ra đường kiệt, để xe máy lung tung nên vào buổi sáng hoặc buổi chiều vào giờ cao điểm trên đoạn đường kiệt này đi lại rất khó khăn. Kính đề nghị các cơ quan chức năng quan tâm giải quyết
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 124
Ngày gửi: 18:44 18/05/2020
Hạn xử lý: 27/05/2020
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo tổ đô thị tiến hành xử lý trật tự đô thị tại tuyến kiệt 187 Hùng Vương. (Đính kèm hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:43 21/05/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Thông cảm cho bà con tí đi bạn ơi, nhà sát đó nhiều khi sân nhỏ họ đi lại liền nên họ để trước cho tiện, theo như ảnh bạn chụp thì thấy xe cộ họ cũg đã để sát vào trong rồi đó, còn hàng quán thì họ chỉ bán tạp hoá nên mình thông cảm chút , xóm giềng với nhau thôi, chắc bạn đi xe oto nên ra vào bị vướng
CDTC (1) - 16:45 21/05/2020
Bạn không ở đó nên không biết đâu. Lúc tan trường, buổi chiều đi làm về đi vào đường kiệt rất khó chịu, một bên là xe đẩy bán thịt nướng lấn ra đường chưa kể xe máy đậu dọc đường đi lại rất khó khăn, đi xe máy đã cực rồi huống hồ đi xe ô tô.
CDTC (2) - 17:57 21/05/2020
Chúng ta sống trong thời đại văn mình thì nên cố gắng để đường thông hè thoáng để tiện cho việc đi lại. Nếu cái gì cũng lấy lý do nhà không sân, sân chật lấn ra đường thì đường nào cũng chật chứ không phải là liệt 187 chật
CDTC (2) - 18:07 21/05/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505