Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng xả rác bừa bãi tại bến đò Cồn Tộc vẫn tiếp diễn.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 101
Ngày gửi: 11:29 18/05/2020
Hạn xử lý: 27/05/2020
Kết quả xử lý
Xã Quảng Lợi

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND xã Quảng Lợi đã kiểm tra và trả lời như sau:

Qua thông tin phản ánh, UBND xã Quảng Lợi đã kiến nghị với UBND huyện Quảng Điền (khu vực này thuộc quản lý của UBND huyện Quảng Điền), UBND huyện Quảng Điền đã thuê nhân công dọn dẹp rác thải toàn bộ khu vực bến đò. (Đính kèm hình ảnh)

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/10
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
Ngày xử lý: 15:54 04/06/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505