Phản ánh, kiến nghị
Kính gửi các cấp lãnh đạo, hiện khu vực tôi đang ở đêm nào nhà bên cạnh là 11/1 Trấn Hải Thành - TT Thuận An cũng mở Karaoke ngoài trời to và rất ồn, ảnh hưởng đến cuộc sống. Vậy, tôi muốn phản ánh hiện tượng này tôi phải phản ánh ở đâu? kính mong các cấp hướng dẫn để tôi có thể phản ánh, chứ tối nào cũng nghe tiếng rêu rao thật không chịu nổi. Trân trọng cảm ơn.
Lượt xem: 130
Ngày gửi: 20:45 15/05/2020
Hạn xử lý: 26/05/2020
Kết quả xử lý
Thị trấn Thuận An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Thị trấn Thuận An kiểm tra và trả lời như sau:

Qua phản ánh của quý Ông/Bà, UBND thị trấn đã mời gia đình ông Phạm Lộc làm việc và đã nhắc nhở. Trong buổi làm việc, gia đình ông Phạm Lộc đã có cam kết. (Đính kèm biên bản)

UBND Thị trấn chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 14:15 10/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505