Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay mạng xã hội ngày càng phát triển. UBND tỉnh T T Huế cũng đã tạo ra kênh liên lạc để giúp người dân tiếp cận 1 cách nhanh chóng. Tôi là người dân ở phường An Tây. Thiết nghỉ các phường cũng nên tạo ra 1 trang (Fanpage) như thế để mọi người nắm bắt tiện theo dõi. Như tờ khai hổ trợ covid nhiều người dân không biết khai ở đâu,thời gian như thế nào. Tổ trưởng không bao quát hết, làm ảnh hưởng chung đến công việc... Trạm Y tế thông báo lịch tiêm chủng trên loa và dán giấy ở trạm nhiều công dân đi làm,cũng như dịch bệnh người dân nắm bắt không kịp thời cũng rất khó khăn trong việc cho các cháu tiêm phòng đúng lịch... Tôi mong quý cơ quan xem xét và có phương hướng giúp cho công dân địa phương cập nhật kịp thời để không làm mất lòng tin trong nhân dân. Tôi xin cảm ơn.
Lượt xem: 322
Ngày gửi: 20:12 29/04/2020
Hạn xử lý: 12/05/2020
Kết quả xử lý
Phường An Tây

Kính chào Ông/Bà.

Về ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, UBND phường An Tây trả lời như sau:

Chân thành cám ơn những ý kiến đóng góp của quý Ông/Bà, hiện trang thông tin thông tin điện tử của phường An Tây đã chính thức hoạt động từ năm 2016. Quý Ông/Bà có thể truy cập trang thông tin điện tử để tra cứu thông tin theo đường dẫn: antay.thuathienhue.gov.vn.

UBND phường chân thành cảm ơn góp ý của quý Ông/Bà và mong nhận được góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:54 06/05/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Trang thông tin mang tính chung chung. Đã quá lâu không cập nhật thông tin.
CDTC (1) - 09:38 07/05/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (29)
Công an tỉnh (25)
UBND Thành phố Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (12)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Xe ô tô 75C02683 vi phạm lỗi không đóng cửa thùng sau xe khi tham gia giao...
20:45 27/02/2021
Phản ánh tình trạng bán hàng tại hồ Trái Tim trực đường Tôn Đức Thắng,...
19:36 27/02/2021
Xuất hiện vệt sụt lún ở đầu cầu Tứ Phú bắc qua sông Bồ (phía nhà hàng Hương...
17:49 27/02/2021
Zalo: 0941260505