Phản ánh, kiến nghị
Hành lý ký gửi của khách xuống sân bay Phú Bài thường bị thả lông lốc, ảnh chụp ngày 15/08/2019 tại sân bay Phú Bài trong tất cả sân bay thì sân bay Phú Bài có tình trạng bốc trả hành lý tệ nhất, tình trạng này đã nhiều năm nay không hề có dấu hiệu cải thiện, trong khi đó sân bay Nội Bài Hà Nội lượng hành lý rất lớn, nhưng hành lý vẫn được để nằm đàng hoàng
thiết nghĩ khách đến Huế lần đầu bằng đường hàng không, đây sẽ là ấn tượng không tốt đầu tiên khi hành lí của họ bị thả lông lốc như vậy.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 621
Ngày gửi: 10:30 07/11/2019
Hạn xử lý: 18/11/2019
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải tỉnh Thừa Thiên Huế trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ảnh của quý Ông/Bà, Sở Giao thông vận tải tỉnh Thừa Thiên Huế đã có công văn số 2126/SGTVT-VTPT ngày 11 tháng 11 năm 2019, về việc giải đáp phản ánh, kiến nghị của Tổ chức/công dân trên Hệ thống thông tin dịch vụ Đô thị thông minh của Tỉnh, gửi Cảng hàng không Quốc tế Phú Bài. (Đính kèm văn bản)

Tuy nhiên, cho đến thời điểm hiện tại (18/11/2019), Sở Giao thông vận tải vẫn chưa nhận được phản hồi từ Cảng hàng không Quốc tế Phú Bài; Sở Giao thông vận tải sẽ tiếp tục có phản hồi đến quý Ông/Bà khi nhận được văn bản trả lời từ Cảng hàng không Quốc tế Phú Bài.

Sở Giao thông Vận tải cập nhật kết quả xử lý ngày 22/11/2019:

Sở Giao thông Vận tải đã nhận được công văn phản hồi về vấn đề Ông/Bà phản ánh của Cảng Hàng không Quốc tế Phú Bài. (Đính kèm công văn) 

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 10:56 18/11/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Vậy là Cảng hàng không Quốc tế Phú Bài không trả lời công văn yêu cầu phúc đáp có dấu đỏ và chữ ký của phó Giám đốc sở Giao thông vận tải Tỉnh
CDTC (1) - 11:18 20/11/2019
lần này về lại Phú Bài, hành lý của khách đã được sắp xếp gọn gàng Cảm ơn quý ban ngành và sân bay Phú Bài đã tiếp nhận phản ảnh
CDTC (1) - 14:23 10/12/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh An (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236869
Đang truy cập: 2241
Zalo: 0941260505