Phản ánh, kiến nghị
Tại đường Nguyễn Công Trứ (đoạn đường Lê Lợi rẽ vào) có những chùm dây điện bị xà xuống gần mặt đường rất nguy hiểm cho người đi lại.
Kính mong cơ quan giải quyết gấp để tránh tình trạng xấu xảy ra!Tôi xin cám ơn
Lượt xem: 250
Ngày gửi: 13:31 24/01/2019
Hạn xử lý: 31/01/2019
Kết quả xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế

Chào chị.

Sau khi nhận được phản ánh của chị, Viettel Thừa Thiên Huế đã cử cán bộ kỹ thuật của đơn vị đến hiện trường kiểm tra và đã xử lý xong vị trí dây cáp sà xuống như phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh của chị.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 18:46 24/01/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Các phản ánh liên quan
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505