Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Gửi Cơ quan chuyên trách,
Hiện tại trên Đường Đoàn Hữu Trưng, mặt đường tại vị trí trường học và phía trước số 05 Đoàn Hữu Trưng đang hư hỏng, gây ảnh hưởng đến việc đi lại của người dân và các em học sinh. Cơ quan chức năng nên xử lý kịp thời. (Đoạn đường này dễ ùn tắc vào giờ cao điểm).
Trân Trọng.
Lượt xem: 147
Ngày gửi: 16:33 12/09/2019
Hạn xử lý: 23/09/2019
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Phòng Quản lý đô thị đã phối hợp với đơn vị duy tu kiểm tra các tuyến đường đô thị sau đợt mưa lớn kéo dài cuối tháng 8 và đang lập kế hoạch để triển khai duy tu mặt đường trong Quý III/2019. Vị trí nêu trên đã được đưa vào kế hoạch, tuy nhiên hiện nay, do thời tiết mưa nên chưa triển khai được. Trong thời gian tới, Phòng Quản lý đô thị sẽ yêu cầu đơn vị duy tu sớm triển khai khi thời tiết thuận lợi.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:41 13/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505