Phản ánh, kiến nghị
Trước bia Quốc học, đường Lê Lợi có 4 trụ đèn nhưng 1 trụ đã hỏng lâu ngày vẫn chưa được xử lý. Tội xin góp ý để phía cơ quan chức năng sớm sửa chữa đảm bảo mỹ quan của địa điểm này. Tôi xin cám ơn!
Lượt xem: 332
Ngày gửi: 08:55 15/01/2019
Hạn xử lý: 22/01/2019
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Chào anh.

Sau khi nhận được phản ánh của anh, Trung tâm Công viên cây xanh Huế đã cử cán bộ tới hiện trường kiểm tra vị trí mà anh phản ánh và cán bộ phía Trung tâm đã tiến hành thay bóng mới, hiện đèn đã sáng.

Chân thành cám ơn phản ánh kịp thời của anh.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:14 19/02/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Các phản ánh liên quan
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505