Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Cây xanh ở trước nhà số 6 đường Đặng Dung phường Thuận Thành quá rậm rạp che ánh sáng đèn đường ban đêm, đoạn đường qua khu vực tối, gây mất an toàn cho mọi người qua lại.
1/2
1
2
Lượt xem: 118
Ngày gửi: 10:58 12/09/2019
Hạn xử lý: 25/09/2019
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Trung tâm Công viên Cây xanh Huế đã kiểm tra cây xanh trước nhà số 6 đường Đặng Dung, đây là cây Hoàng Yến do người dân tự trồng nhưng tuyến đường Đặng Dung do Trung tâm đang quản lý. Do vậy Trung tâm đã cho cắt mé các cành tược để không che ánh đèn chiếu sáng vào ban đêm.

Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 14:39 25/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Đề nghị chặt các cành cây trứng cá ở trước mặt nhà số 6 Đặng Dung để ánh sáng đèn đường chiếu sáng cho người đi đường
CDTC (1) - 15:22 30/09/2019
Kính chào Ông/Bà, Theo kết quả xử lý của Trung tâm Công viên Cây xanh Huế thì đơn vị đã cho cắt mé cành để ko bị che đèn chiếu sáng. Nếu chưa thực hiện, Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh sẽ liên hệ lại với đơn vị Trung tâm Công viên Cây xanh Huế để xác nhận lại thông tin. Trân trọng.
Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh - 16:04 30/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505