Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng xe đón khách sai vị trí, gây ùn tắc nguyên 1 tuyến đường và vẫn chưa có công an giao thông ở hiện trường. Vị trí: 16 Phạm Văn Đồng.
(Khách sạn gần vị trí này cũng tổ chức múa lân làm cho giao thông càng ùn tắt hơn.)
1/2
1
2
Lượt xem: 172
Ngày gửi: 19:57 11/09/2019
Hạn xử lý: 20/09/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Đây là thời điểm diễn ra các hoạt động vui chơi, giải trí nhất là đông đảo bộ phận trẻ em thiếu nhi. Dự đoán được tình hình trên, Công an thành phố đã triển khai 100% quân số của các phường trung tâm và Cảnh sát Giao thông - Trật tự để phân luồng và điều hòa giao thông, chống ùn tắc. Tuy nhiên, do lưu lượng người và phương tiện tham gia giao thông tập trung đông, đồng thời các đoàn múa lân biểu diễn thu hút đông đảo người dân xem tại các tuyến đường nên có xảy ra tình trạng ùn tắc như phản ánh. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:30 20/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505