Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đây là lần thứ 3 tôi phản ảnh về địa điểm này. Tại gần Cồn Tộc, xã Quảng Lợi, vị trí giữa nhà hàng Cồn Tộc và nhà hàng Quỳnh Như.
Lượt xem: 189
Ngày gửi: 08:04 10/09/2019
Hạn xử lý: 18/09/2019
Kết quả xử lý
Xã Quảng Lợi

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND xã Quảng Lợi kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, rác thải ở vị trí giữa nhà hàng Cồn Tộc và nhà hàng Quỳnh Như thuộc thôn Cư Lạc đã được xử lý. Tuy nhiên, rác thải ở khu vực này thỉnh thoảng lại xuất hiện do một số bà con chưa có ý thức để rác đúng nơi quy định và theo lịch thu gom rác thải của xã. UBND xã đã phối hợp với công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại Nhật Đăng Phát tiến hành thu gom rác thải trên địa bàn xã (thôn Cư Lạc là thứ 2 và thứ 5 hàng tuần).

UBND xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 20:00 30/10/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505