Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Bà con trong kiệt 07 Nguyễn Công Trứ thiết thực mong Chính Quyền phường Phú Hội giải quyết tình trạng để xe máy lấn chiếm đường kiệt của khách sạn Hồng Nhung, số 09 Nguyễn Công Trứ, thành phố Huế nên việc đi lại của hộ dân rất khó khăn. Xin chân thành cám ơn sự quan tâm của chính quyền!
1/2
1
2
Lượt xem: 131
Ngày gửi: 07:21 08/09/2019
Hạn xử lý: 17/09/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Hội

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hội kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã nhiều lần kiểm tra tại khu vực kiệt 7 Nguyễn Công Trứ. Qua các lần kiểm tra không phát hiện xe nào vi phạm về việc đậu đổ xe trên lòng đường kiệt. UBND phường cũng đã nhắc nhở các khách sạn hai bên đường kiệt không để xe máy của khách hàng và nhân viên trên lòng đường kiệt. (Đính kèm hình ảnh kiểm tra sáng 16/9/2019)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:55 16/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Bà con sinh sống trong kiệt 7 Đường Nguyễn Công Trứ phường Phú Hội xin chân thành cám ơn Chính quyền phường Phú Hội đã quan tâm và xử lý kịp thời.
CDTC (1) - 08:26 21/09/2019
UBND phường cám ơn và sẵn sàng tiếp nhận những sự góp ý quý báu của Bà con nhân dân!
Phường Phú Hội - 13:47 23/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505