Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Xin phản ánh tình trạng cả đoạn đường Đặng Huy Trứ hiện tại đã bị hư hỏng và sụt lún nặng tạo thành ổ gà, rất nguy hiểm khi trời mưa. Kính mong cơ quan chức năng sớm quan tâm.
1/2
1
2
Lượt xem: 133
Ngày gửi: 15:01 06/09/2019
Hạn xử lý: 16/09/2019
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Đường Đặng Huy Trứ đã được Phòng Quản lý Đô thị đề xuất đưa vào danh mục sửa chữa vá ổ gà trong quý 1/2019 và đã triển khai xong từ số nhà 28- 47 và từ số nhà 55 đến trường mầm non Phước Vĩnh... Tuy nhiên, sau đợt mưa lớn kéo dài cuối tháng 8/2019 đã xuất hiện thêm nhiều ổ gà tại đoạn tuyến trên. Phòng Quản lý Đô thị sẽ tiếp tục chỉ đạo đơn vị duy tu sửa chữa vá ổ gà lớn trên tuyến đường Đặng Huy Trứ để đảm bảo an toàn giao thông.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:55 16/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505