Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay, trên đường Thai Dương thị trấn Thuận An có rất nhiều nắp cống thoát nước bị hỏng, nguy hiểm cho người tham gia giao thông. Kính đề nghị các cơ quan chức năng quan tâm xử lý.
1/8
1
2
3
4
5
6
7
8
Lượt xem: 210
Ngày gửi: 12:55 06/09/2019
Hạn xử lý: 23/09/2019
Kết quả xử lý
Thị trấn Thuận An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Thị trấn Thuận An kiểm tra và trả lời như sau:

Do tuyến đường Thai Dương thường xuyên có các tuyến xe đám cưới, đám tang đậu đỗ sát lề đường, với trọng tải lớn nên nắp cống thoát nước hay bị hư hỏng. Qua khảo sát trên tuyến có tổng cộng 34 nắp cống bị hư hỏng. UBND thị trấn đã cho khảo sát và đang hợp đồng đơn vị thi công xử lý khắc phục theo hình ảnh đính kèm để đảm bảo lâu dài.

UBND Thị trấn chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:58 14/11/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505