Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay, tại kiệt 1 đường Đặng chiêm, Hương Sơ, một số hộ dân đã tự ý đổ giải hạ, gạch, đá trên đường xóm trước mặt nhà mình, đường mương bị chôn lấp, trời mưa như nắng đường xóm đều bị ngập do không có lôí thoát nước, đường khó đi, rất nguy hiểm cho các phương tiện qua lại. Kính mong các cơ quan chức năng kiểm tra, sớm giải quyết.
1/3
1
2
3
Lượt xem: 96
Ngày gửi: 09:56 06/09/2019
Hạn xử lý: 17/09/2019
Kết quả xử lý
Phường Hương Sơ

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương Sơ kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 13/9/2019 UBND phường đã mời một số hộ dân dọc kiệt 1 Đặng Chiêm đến làm việc. Hiện nay, bà con nhân dân trong kiệt đã thống nhất phương án sửa chữa nâng cấp. UBND phường đã đứng ra chủ trì nâng cấp và sửa chữa đường kiệt theo nguyện vọng của bà con nhân dân tại kiệt 1, đường Đặng Chiêm. (Đính kèm biên bản làm việc và hình ảnh)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/5
1
2
3
4
5
Ngày xử lý: 15:17 16/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505