Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng đậu xe sai làn tại đường Lê Viết Lượng...hầu như ngày nào cũng vậy. Kính gửi cơ quan chức năng theo dõi xử lý
Lượt xem: 126
Ngày gửi: 08:08 06/09/2019
Hạn xử lý: 16/09/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua tin phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo Công an phường Xuân Phú xác minh, xác định chủ phương tiện ô tô BKS: 75A - 065.05 là Hoàng Trọng Nam, sinh năm 1981, trú tại: Tổ 6 - KV6 - Thủy Biều. Qua tường trình, anh Nam đã nhận thức được hành vi dừng, đỗ sai quy định của mình nên Công an phường Xuân Phú đã nhắc nhở, cho cam đoan, cam kết không tái phạm.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 22:38 16/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505