Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng thả rong gia súc sau lưng Trường Nguyễn Tri Phương. Kính gửi cơ quan chức năng xem xét, xử lý
Lượt xem: 200
Ngày gửi: 07:46 06/09/2019
Hạn xử lý: 16/09/2019
Kết quả xử lý
Phường Xuân Phú

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Xuân Phú kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường đã chỉ đạo bộ phận chuyên môn địa chính - xây dựng xử lý hiện trường kịp thời. Đồng thời, mời chủ hộ nuôi bò đến UBND phường để lập biên bản vi phạm hành chính và ra Quyết định xử phạt theo quy định pháp luật. (Đính kèm biên bản)

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:08 10/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
thành phố còn quá nhiều bò thả rông giữa trung tâm gây nguy hiểm cho người đi đường,mất vệ sinh,phản cảm tồn tại bao nhiêu năm không có biện pháp triệt để(??????)
CDTC (1) - 17:53 13/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (25)
FPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (17)
VNPT Thừa Thiên Huế (14)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
Công an tỉnh (8)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505