Phản ánh, kiến nghị
Đứt cáp viễn thông tại đường Phan Huy Ích - Thuận Lộc (trước nhà số 25) sau đợt mưa to ngày 3/9 đến nay vẫn chưa có đơn vị nào xử lý. Điều này gây nguy hiểm cho phương tiện giao thông và trẻ em nhất là vào ban đêm. Đề nghị đơn vị chức năng xử lý gấp.
Lượt xem: 136
Ngày gửi: 17:09 05/09/2019
Hạn xử lý: 16/09/2019
Kết quả xử lý
VTVcab tại Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, VTVcab chi nhánh Huế đã tiến hành kiểm tra và đã khắc phục xong dây cáp bị đứt tại vị trí phản ánh. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 11:34 12/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (19)
VTVcab tại Huế (15)
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 (13)
FPT Thừa Thiên Huế (13)
Phường Xuân Phú (13)
Phường Phú Bài (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505