Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đậu xe sai qui định ngay lúc này tại đường Hà Nội ngay cổng vào công trường công viên Kim Đồng. Mong cơ quan chức năng xử lí.
1/2
1
2
Lượt xem: 208
Ngày gửi: 16:06 04/09/2019
Hạn xử lý: 12/09/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua tin phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo Công an phường Vĩnh Ninh trực tiếp đến hiện trường xử lý. Tuy nhiên, khi lực lượng chức năng đến thì phương tiện vi phạm đã rời khỏi hiện trường. Trong thời gian tới, Công an thành phố sẽ tiếp tục chỉ đạo Công an phường Vĩnh Ninh truy xuất hình ảnh, xác minh rõ hành vi vi phạm của chủ phương tiện trên để xử lý. Đồng thời, thường xuyên tuần tra, nhắc nhở, xử lý các hành vi vi phạm tại tuyến đường Hà Nội. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:52 07/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Thôi mấy ông dẹp đi đừng có biện minh. Phản ánh có tiếp nhận xong rồi ngồi lót dép uống cf cả tiếng đồng hồ xem có ai đến không cuối cùng chả có ai. Thất vọng vì làm ăn tắt trách của cơ quan chức năng.
CDTC (1) - 16:34 07/09/2019
chắc là chưa tới kịp thôi .mới 1 tiếng mà
CDTC (2) - 16:37 07/09/2019
phản ánh ở đây hạn tiếp nhận là 7 ngày,một ngày cả trăm phản ánh, nếu muốn nhanh trong vài tiếng thì gọi điện trực tiếp cho ca đi, tư duy kém quá
CDTC (3) - 08:11 09/09/2019
Anh tưởng gọi trực tiếp công an là đến nhanh liền à. Tùy thuộc vào khi đó có lực lượng đang rảnh ko. Còn phải cung cấp họ tên, địa chỉ này nọ. Tóm lại đều lâu cả. Họ thích giữ bí mật cá nhân ko thích tiết lộ đó là muốn như vậy. Người có văn hóa thì không nên nói lời thiếu tôn trọng tới người khác
CDTC (4) - 09:12 09/09/2019
Nếu mình có tâm thì khi nào gặp trường hợp như trên thì gọi đến cho công an để xử lý chứ vào đây nói này nói nọ thì có lợi gì không ?
CDTC (4) - 09:29 09/09/2019
Hiện nay, Công an thành phố đã và đang triển khai đồng bộ các giải pháp đảm bảo trật tự an toàn giao thông trên địa bàn thành phố; tuy nhiên, ý thức của một bộ phận người tham gia giao thông còn hạn chế nên tình hình vi phạm vẫn còn diễn ra. Công an thành phố cám ơn Ông (bà) đã thường xuyên tương tác và phản ánh các vấn đề về ANTT trên địa bàn cho Công an thành phố nắm và xử lý. Tuy nhiên, mọi đóng góp đều trên cơ sở xây dựng để từ đó đạt hiệu quả trong công tác giải quyết các vấn đề nổi lên, tránh có các từ ngữ mang thiếu tôn trọng và không mang tính xây dựng. Xin chân thành cám ơn!
Công an Thành phố Huế - 15:39 09/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505