Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Hiện nay tại đoạn đường Đội 5, thôn 3, xã Quảng Công thường xuyên bị ứ đọng nước dù mùa nắng hay mùa mưa do đường mương thoát nước đã bị lấp gây ứ đọng. Đề nghị chính quyền địa phương quan tâm xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 196
Ngày gửi: 16:08 03/09/2019
Hạn xử lý: 12/09/2019
Kết quả xử lý
UBND huyện Quảng Điền

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND huyện Quảng Điền đã chỉ đạo UBND xã Quảng Công kiểm tra, xử lý. Đến nay, tình trạng ngập úng tại khu vực này đã được khắc phục.

UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:39 04/09/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Rất cám ơn chính quyền địa phương đã xử lý kịp thời. Tuy nhiên, để mang tính lâu dài, rất mong quý cấp tạo điều kiện xây dựng đường mương thoát nước cố định để tạo hiệu quả thoát nước tốt hơn cho khu dân cư.
CDTC (1) - 08:17 05/09/2019
UBND huyện xin ghi nhận ý kiến của ông/bà và sẽ đầu tư khi có nguồn lực.
UBND huyện Quảng Điền - 19:08 05/09/2019
Tôi thấy ở đây chính quyền địa phương đã làm rất là tốt Nhưng tôi lại thấy nơi tôi đang ở chính quyền địa phương làm việt qoá tệ tôi không hiểu vì một cơ sở nấu rác túi nilong trong khu dân cư rõ ràng như bang ngày thế mà nói không hoạt động là như thế nào
CDTC (2) - 21:07 05/09/2019
Đề nghị khi phản ánh cần nói rõ nội dung, địa điểm để cơ quan chức năng có cơ sở xử lý.
CDTC (1) - 22:14 05/09/2019
Đề nghị ông/bà phản ánh trực tiếp với ubnd cấp xã nơi xảy ra tình trạng trên để được xử lý kịp thời
UBND huyện Quảng Điền - 10:55 06/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505