Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Nhiều con vít ở cột đèn điện trên cây cầuTam Giang này đã bị bong tróc, rỉ sét. Rất nguy hiểm khi mùa mưa bão đang đến.Mong cơ quan chức năng xử lý.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 153
Ngày gửi: 13:20 03/09/2019
Hạn xử lý: 11/09/2019
Kết quả xử lý
Sở Giao thông Vận tải

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Sở Giao thông Vận tải đã kiểm tra và trả lời như sau:

Cầu Tam Giang đi qua đầm phá, hơi nước nhiễm mặn nhiều nên các kết cấu thép thường bị hoen gỉ, Sở Giao thông Vận tải đã chỉ đạo đơn vị duy tu, quản lý cầu thường xuyên theo dõi, đảm bảo an toàn công trình, đối với các vị trí hoen gỉ, đã cho sơn chống gỉ lại. (Như hình ảnh đính kèm)

Sở Giao thông Vận tải chân thành cảm ơn những thông tin mà Ông/Bà phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 15:12 11/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Quá tuyệt vời
CDTC (1) - 18:00 15/09/2019
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505