Phản ánh, kiến nghị
Tôi xin phản ánh vỉa hè đường Trần Cao Vân đoạn bên cạnh Thành Ủy Huế tồn tại khá lâu một đống cáp viễn thông bị cắt bỏ để ngay trên vỉa hè trông rất nhếch nhác. Kính đề nghị cơ quan chức năng yêu cầu xử lý dọn dẹp để trả lại vỉa hè thông thoáng, sạch đẹp. Tôi xin chân thành cám ơn.
Lượt xem: 361
Ngày gửi: 10:59 11/01/2019
Hạn xử lý: 21/01/2019
Kết quả xử lý
Viettel Thừa Thiên Huế

Chào anh.

Sau khi nhận được phản ánh của anh, Viettel Thừa Thiên Huế đã kiểm tra và đã yêu cầu bộ phận kỹ thuật tiến hành thu dọn dây cáp tại vị trí như anh phản ánh trên đường Trần Cao Vân. (Đính kèm hình ảnh)

Cám ơn phản ánh của anh.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:09 01/02/2019
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Phường Phú Bài (11)
Phường Xuân Phú (9)
UBND huyện Phong Điền (9)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Viettel Thừa Thiên Huế (6)
Đại học Huế (6)
Tỷ lệ không hài lòng
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (75%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505