Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đèn đường đồng loạt không sáng từ đường Tố Hữu nối dài đến ngã ba giao nhau với tỉnh lộ 10.(từ chung cư cao cấp Crown về đến tỉnh lộ 10) gây nguy hiểm cho các phương tiện lưu thông vào ban đêm. Mong các cơ quan ban ngành kiểm tra và có hướng khắc phục. Xin cám ơn!
Lượt xem: 153
Ngày gửi: 07:23 02/09/2019
Hạn xử lý: 11/09/2019
Kết quả xử lý
Ban Quản lý Khu vực phát triển đô thị

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, nguyên nhân đèn đường đồng loạt không sáng từ đường Tố Hữu nối dài là do chạm chập ở tủ điện điều khiển. Ngày 03/9/2019, Ban đã tiến hành sửa chữa và đã khắc phục xong tình trạng trên (đính kèm hình ảnh).

Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:18 05/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505