Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Đậu đỗ xe lấn chiếm lòng đường tại ngã ba đường Lê Huân và 23 Tháng 8, đằng vạch người đi bộ. Đề nghị cơ quan xử lý.
Trân trọng
1/2
1
2
Lượt xem: 92
Ngày gửi: 08:41 01/09/2019
Hạn xử lý: 11/09/2019
Kết quả xử lý
Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công an Thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:

Qua tin phản ánh, Công an thành phố đã chỉ đạo Công an phường Thuận Hòa trực tiếp đến hiện trường xử lý. Tuy nhiên, khi lực lượng chức năng đến thì phương tiện vi phạm đã rời khỏi hiện trường. Trong thời gian tới, Công an thành phố sẽ tiếp tục chỉ đạo Công an phường Thuận Hòa truy xuất hình ảnh, xác minh rõ hành vi vi phạm của chủ phương tiện trên để xử lý. Đồng thời, thường xuyên tuần tra, nhắc nhở, xử lý các hành vi vi phạm tại tuyến đường trên. Công an thành phố cám ơn người dân đã phát huy tinh thần trách nhiệm của công dân về phản ánh vi phạm về an ninh trật tự cho cơ quan Công an và mong mọi người tiếp tục phát huy trong thời gian tới.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:57 07/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505