Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh, kiến nghị
Ngay lúc này tại cửa Đông Ba có người ngồi đi đại tiện. Người đàn ông này thường xuyên ngày nào cũng ngồi ở vị trí này để đại tiện. Kính gửi cơ quan chức năng theo dõi xử lý tránh để ảnh hưởng hình ảnh Huế trong mắt du khách. Xin cám ơn!
Lượt xem: 330
Ngày gửi: 14:21 30/08/2019
Hạn xử lý: 10/09/2019
Kết quả xử lý
Phường Phú Hòa

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Hòa kiểm tra và trả lời như sau:

Ngày 19/9/2019, UBND phường đã mời đại diện gia đình đối tượng lên làm việc, phía gia đình đã cam đoan, cam kết sẽ không để đối tượng đi phóng uế bừa bài, vì đối tượng này là đối tượng tâm thần, hay đi lang thang, gia đình đã nhiều lần răn đe đối tượng.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 07:38 23/09/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (29)
FPT Thừa Thiên Huế (17)
Viettel Thừa Thiên Huế (15)
VTVcab tại Huế (11)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (9)
Phường Phước Vĩnh (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Phường Hương Chữ (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Nhà hàng New Gió Đồng (38 Nguyễn Sinh Sắc, phường Vĩ Dạ, thành phố Huế)...
12:22 04/12/2019
Zalo: 0941260505