Phản ánh, kiến nghị
Khác
Bảng quản cáo tại vincom phía đường Đống Đa nguy cơ rơi xuống đường rất nguy hiểm. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra khắc phục.
13:37 12/11/2020
Kính gửi Hue-S, Ủy ban nhân dân phường Thuận Thành. Khu vực tôi sinh sống thuộc đường Lê Văn Hưu, tổ 11, KV8 là vùng thấp trũng, mỗi mùa mưa bão là nước...
09:54 12/11/2020
Tôi xin phản ảnh nhà ông Lợi tại số 60 Nguyễn Cảnh Chân, tổ dân phố 1, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, tỉnh Thừa Thiên Huế thường xuyên...
21:02 10/11/2020
Tại khu vực 6, thị trấn Phú Lộc, huyện Phú Lộc, 2 năm nay có một xưởng cưa lớn Nguyễn Thiếu - Xưởng cưa hoạt động cả ngày, kể cả giờ trưa, với công suất...
13:41 09/11/2020
2 trụ đèn điện đường chiếu sáng bị hư không hoạt động. Từ số nhà B98-B106 trục đường số 3 KĐT Phú Mỹ Thượng hai trụ đèn đường bị hư đã lâu. Mong đơn vị...
20:27 06/11/2020
Nỗi ám ảnh của người dân, loa phường Phú Nhuận. Dạ kính thưa tất cả các lãnh đạo, người dân có thể làm gì khi đang ngủ mà bị đánh thức như vậy không ạ?...
12:05 06/11/2020
Phản ánh lần 2: Camera tại vị trí này đã bị bão số 5 làm đứt dây điện hôm 18/9, Phường Thuận Hoà trả lời ngày 14/10 sẽ khắc phục. Nhưng hôm nay 01/11 nhưng...
14:10 01/11/2020
Quán Pao (26 Lê Quang Đạo, góc ngã ba Lê Quang Đạo và Lê Minh) mở nhạc lớn mặc dù đã quá 22h15 (clip được quay vào ngày 29/10), buôn bán lấn chiếm lề...
22:37 29/10/2020
Em chào các chính quyền địa phương ạ, phía trước số 147 Nguyễn Sinh Cung có cây bàng mà cành cây nó dài ra gần đường, đợt bão số năm vừa rồi nó gãy làm...
10:21 27/10/2020
Số nhà 27, đường Võ Duy Ninh, phường Thủy Dương. Gần bão tới mà cây xanh gần dây điện với trạm biến áp rất nguy hiểm. mong được giải quyết để người dân...
10:06 27/10/2020
Nhờ các anh em bên Trung tâm Cây Xanh Huế xử lí giúp cây Phượng bên cạnh nhà 163 Nguyễn Trãi, thân và cành cây đã chịu ảnh hưởng từ cơn bão trước, khi...
07:56 27/10/2020
Kiến nghị cắt tỉa cây to có nguy cơ sập vào nhà số 10 Hoàng Diệu nói riêng và đường Hoàng Diệu nói chung trước bão số 9.
07:55 27/10/2020
Cây hoa sữa ở số 52 đường Đặng Dung, thành phố Huế thân bé, rất cao, nguy hiểm đến tính mạng người dân và phương tiện. Bão số 9 hôm nay chuẩn bị vào, tuy...
06:59 27/10/2020
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
VNPT Thừa Thiên Huế (51)
Công an tỉnh (50)
Viettel Thừa Thiên Huế (48)
FPT Thừa Thiên Huế (35)
VTVcab tại Huế (23)
Phường Phú Bài (19)
Tỷ lệ không hài lòng
Trung tâm Phát triển quỹ đất thị xã Hương thủy (100%)
Xã Hương Thọ (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Chi cục thuế Hương Phú (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
Kính gửi Trung tâm IOC. Hiện nay tình dịch bệnh virut corona đang diễn...
09:02 13/02/2020
Một hộp khẩu trang 200.000đ, trong khi loại khẩu trang này chỉ khoảng 22.000-25.000đ/...
18:17 31/01/2020
Zalo: 0941260505