Phản ánh đang xử lý
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây trở ngại cho các phương tiên qua đây. Đơn vị thi công đường sắt lại đào đường...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm mất mỹ quan đô thị. Nhờ cơ quan có thẩm quyền kiểm tra chấn chỉnh. Cám ơn.
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông Ngã 6 Lý Thường Kiệt. Đề nghị...
14:42 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 41 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75H143394 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông Ngã 6 Lý Thường Kiệt. Đề nghị...
14:41 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 41 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F114393 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông Ngã 6 Lý Thường Kiệt. Đề nghị...
14:41 16/04/2021
Vào lúc 13 giờ 29 phút ngày 16/04/2021 trên tuyến đường Trần Phú, xe mô tô mang biển số 75B1 31052, dừng xe chờ tàu sai quy định gây ùn tắc giao thông.
14:39 16/04/2021
Vào lúc 13 giờ 28 phút ngày 16/04/2021 trên tuyến đường Trần Phú, xe mô tô mang biển số 75F1 73014, dừng xe chờ tàu sai quy định gây ùn tắc giao thông.
14:35 16/04/2021
Vào lúc 13 giờ 28 phút ngày 16/04/2021 trên tuyến đường Trần Phú, xe mô tô mang biển số 75G1 29164, dừng xe chờ tàu sai quy định gây ùn tắc giao thông.
14:28 16/04/2021
Vào Lúc 13 giờ 00 phút xe ô tô mang BKS: 75A 21417 đi qua cầu Trường Tiền vào khung giờ cấm.
14:06 16/04/2021
Vào Lúc 12 giờ 57 phút xe ô tô mang BKS: 75A 03979 đi qua cầu Trường Tiền vào khung giờ cấm.
13:59 16/04/2021
Vào Lúc 12 giờ 32 phút xe ô tô mang BKS: 75A 19658 đi qua cầu Trường Tiền vào khung giờ cấm.
13:51 16/04/2021
Cây to sau bão năm 2020 đến nay đã thối mục nằm sát bên đường dân sinh gần trước mặt nhà ông Hoàng Đặng ở Tổ dân phố 1, phường Tứ Hạ,TX Hương Trà có nguy...
13:11 16/04/2021
Vào lúc 12 giờ 59 phút ngày 16/04/2021, xe ô tô mang biển số 75A06458 không chấp hành hiệu lệnh của đèn tín hiệu giao thông Ngã 6 Lý Thường Kiệt. Đề nghị...
12:59 16/04/2021
Tại lề đường trước siêu thị Coop mart có ô để trồng cây xanh. Mong các đơn vị liên quan tiến hành trông cây để có bóng mát và tạo thêm vẽ đẹp ở khu vực...
11:32 16/04/2021
Cát tập kết trước Nhà Văn Hóa Thôn Hòa An, xã Lộc Bình, huyện Phú Lộc. Đây là nơi để sinh hoạt cộng đồng hay là nơi để tập kết Cát? Kính mong chính quyền...
11:30 16/04/2021
Vào lúc 10 giờ 41 phút ngày 16/04/2021 trên tuyến đường Trần Phú, xe mô tô mang biển số 75L1 10708, dừng xe chờ tàu sai quy định gây ùn tắc giao thông.
11:09 16/04/2021
Hẻm 1193 đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phú Bài, thị xã Hương Thủy, có cột điện mới rồi nhưng không chuyển, dây điện chằng chịt rất nguy hiểm, đã có vài...
11:07 16/04/2021
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (21)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (14)
VNPT Thừa Thiên Huế (11)
UBND Thành phố Huế (11)
FPT Thừa Thiên Huế (11)
Công an tỉnh (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Vietcombank (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Cục Hải quan tỉnh (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Bờ sông Kẻ Vạn, đường Vạn Xuân, phường Kim Long người dân họ lấn chiếm...
16:56 24/03/2021
Đường bị gãy tại 46 Hoàng Thị Loan dễ gây ra tai nạn cho người tham gia...
19:51 02/01/2021
Quán bún bò chặt chém. Sáng nay, đoàn rước Long vị vua Hàm Nghi tỉnh Quảng...
17:28 12/07/2020
Tìm người thân của trẻ lạc cháu Hiếu Bảo, hiện nay đang ở phường Phú Nhuận
10:28 05/07/2020
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đoạn đường dẫn 2 đầu lên chắn đường sắt tại cầu An Hòa đã xuống cấp, gây...
15:01 16/04/2021
Tình trạng rải tờ rơi cho vay khắp đường Cao Xuân Dục vào sáng sớm làm...
14:49 16/04/2021
Vào lúc 14 giờ 42 phút ngày 16/04/2021, mô tô mang biển số 75F177760 không...
14:42 16/04/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 236834
Đang truy cập: 2233
Zalo: 0941260505